1. CƠ HỌC LÝ THUYẾT
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất : Đại học Bách khoa Hà nội
- 01 Giải nhì : ĐH Khoa học Tự nhiên – ĐHQG HN
- 01 Giải ba : HV Phòng không - Không quân
B. GIẢI CÁ NHÂN
03 Giải nhất
1. Nguyễn Thế Năng ĐH Bách Khoa HN
2. Nguyễn Văn Mạnh ĐH Bách Khoa HN
3. Khổng Văn Mạnh ĐH Bách Khoa HN
07 Giải nhì
1. Nguyễn Minh Châu ĐH Khoa học Tự Nhiên
2. Ngô Minh Đức Đại học GTVT
3. Phạm Văn Quyền ĐH KTCN Thái Nguyên
4. Nguyễn Văn Chương ĐH Bách Khoa HN
5. Phan Đức Đình HV P.không - k.quân
6. Vũ Công Lực ĐH Bách Khoa HN
7. Phạm Thị Thu Hiền ĐH Khoa học Tự Nhiên
10 Giải ba
1. Hoàng Công Hiệp ĐH Khoa học Tự Nhiên
2. Phạm Ngọc Hợp HV P.không - k.quân
3. Nguyễn Mạnh Hùng Đại học GTVT
4. Bạch Xuân Hùng Đại học GTVT
5. Trương Thị Phượng ĐH Khoa học Tự Nhiên
6. Dương Văn Lạc ĐH Bách Khoa HN
7. Nguyễn Thừa Đương Đại học Hàng Hải
8. Lê Văn Độ ĐH Bách Khoa HN
9. Cao Xuân Đức ĐH Bách Khoa HN
10. Nguyễn Lê Duy ĐH Bách Khoa HN
44 Giải Khuyến khích
1. Phí Văn Đức HV P.không - k.quân
2. Nguyễn Tiến Dũng Đại học Hàng Hải
3. Phạm Văn Huấn ĐH Bách Khoa
4. Nguyễn Đức Trường ĐH Kiến Trúc
5. Nguyễn Anh Tú ĐH Bách Khoa
6. Cao Văn Tuấn HV Kỹ Thuật Quân Sự
7. Nguyễn Thành Luân ĐH Bách Khoa TP HCM
8. Lê Duy Mỹ ĐH Bách Khoa TP HCM
9. Đoàn Mạnh Hà ĐH Bách Khoa
10. Trần Thị Huyền Giang ĐH Khoa học Tự Nhiên
11. Phạm Minh Hải ĐH Xây Dựng
12. Đào Duy Tùng HV Kỹ Thuật Quân Sự
13. Trần Thị Hậu ĐH SPKT Hưng Yên
14. Nguyễn Viết Phương HV P.không - k.quân
15. Hoàng Nhất Oanh Sỹ Quan Công Binh
16. Bạch Văn Thành ĐH KTCN TP HCM
17. Trần Quang Viễn ĐH KTCN TP HCM
18. Phùng Tuấn Đạt ĐH Xây Dựng
19. Chansothear Kim ĐH Kiến Trúc
20. Nguyễn Anh Cường Đại học Hàng Hải
21. Vũ Bá Đô Đại học GTVT
22. Lê Anh Phương ĐH Kiến Trúc
23. Dương Trí Quyết Đại học Hàng Hải
24. Trần Quốc Hưng ĐH Cần Thơ
25. Triệu Văn Thức ĐH Kiến Trúc
26. Bùi Văn Tuấn Đại học Hàng Hải
27. Phan Lễ Hòa ĐH GTVT TP HCM
28. Hong Chôi Mản ĐH KTCN TP HCM
29. Nguyễn Như Tiến ĐH Kinh doanh và CN
30. Đào Minh Tiến ĐH Trần Đại Nghĩa
31. Nguyễn Thị Mộng Cầm ĐH Cần Thơ
32. Nguyễn Vĩnh Phương ĐH Hùng Vương
33. Nguyễn Văn Quốc ĐH SPKT Hưng Yên
34. Nguyễn Ngọc Hưng ĐH Trần Đại Nghĩa
35. Nguyễn Ngọc Lâm ĐH Mỏ Địa chất
36. Phạm Thị Hồng Chiêm ĐH Thủy Lợi
37. Phạm Văn Thi ĐH Thủy Lợi
38. Thân Văn Ngọc ĐH Lâm Nghiệp
39. Hoàng Thị Trường Giang ĐH Bình Dương
40. Nguyễn Quốc Khánh ĐH Bách Khoa - ĐN
41. Trần Minh Cương ĐHDL Phương Đông
42. Nguyễn Văn Tình ĐH Thành Tây
43. Lương Khắc Ghi ĐH SPKT TP HCM
44. Nguyễn Vũ Hảo ĐH Kiến trúc TP HCM
2. SỨC BỀN VẬT LIỆU
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất: HV Kỹ thuật Quân sự
- 01 Giải nhì : ĐH Giao thông vận tải Hà nội
- 02 Giải ba : ĐH Hàng Hải
Đại học Xây dựng
B. GIẢI CÁ NHÂN
02 Giải nhất
1. Phan Hoàng Cương HV KT Quân Sự
2. Phùng Văn Minh HV KT Quân Sự
09 Giải nhì
1. Lê Quang Trọng ĐH Giao Thông Vận Tải
2. Đào Văn Vượng HV KT Quân Sự
3. Lê Phạm Bình HV KT Quân Sự
4. Nguyễn Tiến Công Đại học Hàng Hải
5. Ngô Đắc Thương ĐH Xây Dựng
6. Nguyễn Xuân Trưởng ĐH Giao Thông Vận Tải
7. Trần Gia Tự ĐH Giao Thông Vận Tải
8. Thịnh Văn Đại ĐH Giao Thông Vận Tải
9. Đinh Hữu Thành HV KT Quân Sự
14 Giải ba
1. Nguyễn Văn Hanh HV KT Quân Sự
2. Đỗ Văn Hiệp ĐH Xây Dựng
3. Trần Minh Hiệp Đại học Hàng Hải
4. Cao Lê Hải HV KT Quân Sự
5. Nguyễn Công Hưng ĐH Xây Dựng
6. Dương Văn Tuấn ĐH Giao Thông Vận Tải
7. Hoàng Quốc Việt ĐH Giao Thông Vận Tải
8. Trần Xuân Hòa ĐH GTVT TP HCM
9. Nguyễn Đăng Bản ĐH Bách Khoa
10. Mai Đức Bổng ĐH Giao Thông Vận Tải
11. Trần Bảo Ngọc Hà Đại học Hàng Hải
12. Trần Quang Nhất HV KT Quân Sự
13. Phan Thành Dân ĐH Bách Khoa HN
14. Nguyễn Văn Sự ĐH Bách Khoa HN
44 Giải Khuyến khích
1. Nguyễn Trọng Nam ĐH Kiến Trúc
2. Đồng Đức Tuấn Đại học Hàng Hải
3. Nguyễn Thường Anh ĐH Giao Thông Vận Tải HN
4. Nguyễn Thái Thắng ĐH Giao Thông Vận Tải HN
5. Giáp Văn Tiến ĐH Bách Khoa HN
6. Nguyễn Văn Toàn ĐH Giao Thông Vận Tải HN
7. Nguyễn Bình An ĐH Kiến trúc TP HCM
8. Lâm Vũ Ngô Hưng ĐH Bách khoa TP HCM
9. Nguyễn Hoàng Tương Như ĐH Bách khoa TP HCM
10. Vũ Hoàng Trân ĐH Bách khoa TP HCM
11. Ngô Xuân Lực ĐH Thủy Lợi
12. Hoàng Trung Phát ĐH Xây Dựng
13. Trần Duy Quân ĐH Thủy Lợi
14. Nguyễn Ngọc Tiến ĐH Xây Dựng
15. Phạm Toàn Trung ĐH Bách Khoa HN
16. Hoàng Văn Trí HV KT Quân Sự
17. Đặng Sơn Tùng ĐH Bách Khoa HN
18. Phạm Văn Vĩ ĐH Mỏ địa chất
19. Nguyễn Thành Chung ĐH Giao Thông Vận Tải HN
20. Nguyễn Duy Đông ĐH Nông Nghiệp
21. Phạm Tuyên Huấn ĐH Giao Thông Vận Tải HN
22. Nguyễn Đức Toàn Đại học Hàng Hải
23. Nguyễn Huy Kiên ĐH Xây Dựng
24. Trần Quang Huy ĐH Bách khoa TP HCM
25. Phan Thanh Vũ ĐH Bách khoa TP HCM
26. Nguyễn Hoàng Hà ĐH GTVT TP HCM
27. Bùi Thanh Nhàn ĐH GTVT TP HCM
28. Huỳnh Minh Phúc ĐH GTVT TP HCM
29. Nguyễn Minh Hoàng ĐH Mở TP HCM
30. Khúc Văn Tứ Sỹ Quan Công Binh
31. Nguyễn Văn Sáng ĐH GTVT cơ sở 2
32. Nguyễn Duy Việt ĐH Duy Tân - Đà Nẵng
33. Nguyễn Sỹ Phong HV P.không - K.quân
34. Nguyễn Trường An ĐH Lâm Nghiệp
35. Trần Quốc Cường ĐH Cần Thơ
36. Trần Thị Tuyết Linh ĐH KTCN Thái Nguyên
37. Nguyễn Ngọc Minh ĐH Cần Thơ
38. Đoàn Văn Thông ĐH Công nghiệp TP HCM
39. Hồ Hữu Vịnh ĐH SPKT TP HCM
40. Lê Văn Dũng ĐH Lạc Hồng
41. Nguyễn Văn Hoan ĐH Thành Tây
42. Nguyễn Văn Thao ĐH Lạc Hồng
43. Phan Minh Lức CĐ XD miền Tây
44. Phan Nguyễn Bích Trâm ĐH Nông Lâm TP HCM
3. CƠ HỌC KẾT CẤU
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất : ĐH Kiến trúc Hà nội
- 02 Giải nhì : ĐH Xây dựng
HV KT Quân Sự
- 02 Giải ba : ĐH Hàng Hải
ĐH Bách khoa Đà Nẵng
B. GIẢI CÁ NHÂN
02 Giải nhất
1. Đinh Văn Hiển ĐH Kiến Trúc
2. Đoàn Thanh Long ĐH Xây Dựng
02 Giải nhì
1. Phạm Ngọc Quang ĐH Bách Khoa ĐN
2. Tạ Đức Tuân HV KT Quân Sự
07 Giải ba
1. Đoàn Văn Tân Đại học GTVT
2. Nguyễn Xuân Mạnh Đại học Hàng Hải
[color:82e4=red][size=18][b]3. Vũ Văn Thiết Đại học Hàng Hải[/b][/size][/color]
4. Phan Công Bàn ĐH Bách Khoa ĐN
5. Cao Minh Quyền ĐH Kiến Trúc
6. Nguyễn Văn Toản Đại học GTVT
7. Nguyễn Ngọc Thi ĐH Kiến Trúc
17 Giải Khuyến khích
1. Nguyễn Đình Hán ĐH Xây Dựng
2. Nguyễn Mạnh Hướng ĐH Kiến Trúc HN
3. Lê Thế Anh ĐH Kiến Trúc HN
4. Bùi Văn Khang Đại học Hàng Hải
5. Trần Xuân Hoàng ĐH Xây Dựng
6. Đỗ Văn Minh HV KT Quân Sự
7. Nguyễn Văn Thao ĐH Kiến Trúc HN
8. Lê Viết Việt HV KT Quân Sự
9. Lê Đình Kiên HV KT Quân Sự
10. Lê Văn Nhật ĐH Xây Dựng
11. Đặng Đức Thịnh ĐH Thủy Lợi
12. Phan Trọng Anh ĐH GTVT TP HCM
13. Nguyễn Việt Triền ĐH GTVT TP HCM
14. Lê Đình Đại ĐH Bách Khoa ĐN
15. Bùi Như Quỳnh Đại học GTVT HN
16. Lê Đình Hải ĐH Mở TP HCM
17. Trần Trung Kiên ĐH Kiến trúc TP HCM
4. THUỶ LỰC
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất : Đại học Bách khoa Hà Nội
- 02 Giải nhì :
ĐH Giao thông vận tải Hà nội
ĐH Xây dựng
- 02 Giải ba : Đại học Thủy lợi
B. GIẢI CÁ NHÂN
02 Giải nhất
1. Trần Tất Phong ĐH Bách Khoa HN
2. Lê Ngọc Hưng ĐH Bách Khoa HN
03 Giải nhì
1. Lại Văn Vượng ĐH Xây Dựng
2. Nguyễn Đức Cảnh ĐH Bách Khoa HN
3. Nguyễn Ngọc Sơn ĐH Bách Khoa HN
04 Giải ba
1. Vũ Minh Chính ĐH Thủy Lợi
2. Tạ Đức Mạnh ĐH Bách Khoa HN
3. Đồng Thị Thanh Hường ĐH Giao thông Vận tải
4. Lê Công Sơn ĐH Giao thông Vận tải
12 Giải Khuyến khích
1. Nguyễn Việt Hùng ĐH Kiến Trúc HN
2. Bùi Mạnh Hùng ĐH Giao thông Vận tải HN
3. Đào Văn Khởi ĐH Xây Dựng
4. Tạ Thị Trang Nhung ĐH Giao thông Vận tải HN
5. Trương Trí Thức ĐH Giao thông Vận tải HN
6. Trần Vũ Đức Anh ĐH Bách Khoa HN
7. Bùi Văn Nam ĐH Xây Dựng
8. Nguyễn Công Thịnh ĐH Giao thông Vận tải HN
9. Đỗ Thị Hồng Hạnh ĐH Thủy Lợi
10. Lê Hoàng Sang ĐH Bách Khoa TP HCM
11. Bùi Mạnh Đức ĐHDL Phương Đông
12. Nguyễn Duy Mười ĐH Kiến Trúc HN
5. CƠ HỌC ĐẤT
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất : ĐH Xây dựng
- 01 Giải nhì : ĐH Kiến trúc Hà nội
- 01 Giải ba : ĐH Bách Khoa TP HCM
B. GIẢI CÁ NHÂN
01 Giải nhất
1. Đồng Quốc Toản ĐH Xây Dựng
03 Giải nhì
1. Đỗ Văn Đạt ĐH Xây Dựng
2. Đoàn Quốc Thịnh ĐH Bách Khoa Tp. HCM
3. Lỗ Văn Lợi ĐH Kiến Trúc
09 Giải ba
1. Nguyễn Văn Thuỳ ĐH Xây Dựng
2. Nguyễn Văn Mão ĐH Kiến Trúc
3. Nguyễn Thị Xuân ĐH Kiến Trúc
4. Trần Quốc Anh ĐH Xây Dựng
5. Phạm Quang Đăng ĐH Xây Dựng
6. Nguyễn Minh Đức ĐH Xây Dựng
7. Nguyễn Tùng Khánh ĐH Xây Dựng
8. Võ Văn Sơn ĐH Xây Dựng
9. Nguyễn Phạm Quang Vũ ĐH Bách Khoa Tp. HCM
19 Giải Khuyến khích
1. Tô Văn Sáng ĐH Thủy Lợi
2. Nguyễn Phước Nguyên ĐH Bách khoa TP HCM
3. Lương Thị Hằng ĐH Kiến Trúc HN
4. Vũ Đình Thơ ĐH Kiến Trúc HN
5. Mai Văn Long ĐH Kiến Trúc HN
6. Lê Tuấn Minh ĐH Kiến Trúc HN
7. Nguyễn Thụy Chi Cường ĐH Bách khoa TP HCM
8. Nguyễn Văn Tuấn ĐH Giao Thông Vận tải HN
9. Đoàn Trần Khương Duy ĐH Kiến trúc TP HCM
10. Lê Trung Sơn ĐH Kiến trúc TP HCM
11. Phạm Văn Quân ĐH Thủy Lợi
12. Nguyễn Hồ Thông ĐH SPKT TP HCM
13. Phạm Văn Sáng ĐH GTVT TP HCM
14. Nguyễn Thị Mỹ Xuân ĐH Lạc Hồng
15. Phạm Tiến Hoàng ĐH SPKT TP HCM
16. Phonexay Diyavong ĐH Lạc Hồng
17. Nguyễn Viết Huy ĐH Bình Dương
18. Nguyễn Phi Lâm ĐH Bình Dương
19. Trần Thanh Long ĐH Cần Thơ
6. NGUYÊN LÝ MÁY
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất: Đại học Hàng hải
- 01 Giải nhì : ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên
- 01 Giải ba : ĐH Giao thông vận tải Hà nội
B. GIẢI CÁ NHÂN
01 Giải nhất
1. Nguyễn Cao Huy Đại học Hàng Hải
03 Giải nhì
1. Hà Việt Bắc ĐH Giao thông vận tải
2. Nguyễn Đình Hoàng ĐH KTCN Thái Nguyên
3. Phùng Văn Hùng Đại học Hàng Hải
05 Giải ba
1. Trần Minh Quang ĐH KTCN Thái Nguyên
2. Nguyễn Thị Huấn ĐH Giao thông Vận Tải
3. Nguyễn Đình Huy ĐH Bách Khoa Tp. HCM
4. Lª V¨n Hoàng HV KT Quân Sự
5. Bùi Xuân Thái ĐH Hàng Hải
8 Giải Khuyến khích
1. Thái Minh Khoa ĐH Bách Khoa TP HCM
2. Cù Huy Chính ĐH Hàng Hải
3. Ngô Xuân Hữu ĐH Thủy Lợi
4. Đặng Bá Ngọc HV KT Quân Sự
5. Nguyễn Xuân Hòa ĐH Bách Khoa HN
6. Nguyễn Văn Duyệt ĐH GTVT TP HCM
7. Nguyễn Văn Ngọc ĐH Công Nghiệp HN
8. Lê Văn Trường ĐH Công Nghiệp HN
7. CHI TIẾT MÁY
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất: HV Kỹ thuật Quân sự
- 01 Giải nhì : ĐH Bách Khoa TP HCM
- 02 Giải ba : ĐH Hàng Hải
ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên
B. GIẢI CÁ NHÂN
02 Giải nhất
1. Trần Văn Hiệp HV Kỹ Thuật Quân Sự
2. Nguyễn Văn Chéc ĐH KTCN Thái Nguyên
03 Giải nhì
1. Lê Trọng Tài ĐH Bách Khoa Tp. HCM
2. Nguyễn Gia Khôi HV Kỹ Thuật Quân Sự
3. Nguyễn Tuyển Vũ HV Kỹ Thuật Quân Sự
06 Giải ba
1. Phạm Văn Doan Đại học Hàng Hải
2. Nguyễn Bá Hiếu ĐH Bách Khoa Tp. HCM
3. Nguyễn Văn Giang Đại học Hàng Hải
4. Dương Văn Hiếu ĐH KTCN Thái Nguyên
5. Đinh Gia Ninh ĐH Bách Khoa HN
6. Thân Trọng Khánh Đạt ĐH Bách Khoa Tp. HCM
21 Giải Khuyến khích
1. Nguyễn Văn Kiên Đại học Hàng Hải
2. Trần Quang Dũng ĐH Bách Khoa HN
3. Trần Minh Khải ĐH Bách Khoa TP HCM
4. Bùi Trọng Yên HV Kỹ Thuật Quân Sự
5. Hoàng Kim Huy ĐH Bách Khoa HN
6. Bùi Duy Quang HV Kỹ Thuật Quân Sự
7. Phạm Văn Viễn Đại học Hàng Hải
8. Nguyễn Văn Hiếu ĐH Lâm Nghiệp
9. Trần Diệu ĐH Thủy Lợi
10. Võ Quang Thọ HV Kỹ Thuật Quân Sự
11. Ngô Khắc Yên HV Kỹ Thuật Quân Sự
12. Nguyễn Thiên Bách ĐH Bách Khoa HN
13. Bùi Đức Tâm Đại học Hàng Hải
14. Vũ Văn Hội ĐH Bách Khoa HN
15. Đặng Trọng Thành ĐH SPKT Hưng Yên
16. Nguyễn Huy Thưởng ĐH Bách Khoa HN
17. Vũ Ngọc Tiệp ĐH KTCN Thái Nguyên
18. Phạm Duy Linh ĐH Công nghiệp TP HCM
19. Lưu Văn Thông ĐH GTVT TP HCM
20. Nguyễn Văn Kựu Đại học GTVT HN
21. Nguyễn Văn Phượng ĐH Xây Dựng
8. ỨNG DỤNG TIN HỌC TRONG CƠ HỌC
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất: Đội Cơ lý thuyết - ĐH Bách Khoa HN
- 01 Giải nhì : Đội Chi tiết máy BK1 - ĐH Bách Khoa TP HCM
- 03 Giải ba : Đội Nguyên lý máy - ĐH Hàng Hải
Đội Cơ lý thuyết - HV Kỹ Thuật Quân Sự
Đội Chi tiết máy – ĐH Kinh doanh và Công nghệ
B. GIẢI CÁ NHÂN
06 Giải nhất
1. Dương Văn Lạc ĐH Bách khoa HN
2. Trần Tất Phong ĐH Bách khoa HN
3. Nguyễn Đức Trí ĐH Bách Khoa Tp. HCM
4. Đinh Ngọc Đức ĐH Bách Khoa Tp. HCM
5. Lê Hồng Quân ĐH Bách Khoa Tp. HCM
6. Võ Minh Triết ĐH Bách Khoa Tp. HCM
07 Giải nhì
1. Nguyễn Thanh Giang ĐH Bách Khoa HN
2. Trần Văn Quốc ĐH Bách Khoa HN
3. Trần Lê Vũ ĐH Bách Khoa Tp. HCM
4. Dương Minh Hải ĐH KD và Công nghệ
5. Vương Công Mong ĐH KD và Công nghệ
6. Nguyễn Thanh Việt Hùng ĐH KD và Công nghệ
7. Đàm Mạnh Võ ĐH KD và Công nghệ
08 Giải ba
1. Tạ Đức Mạnh ĐH Bách khoa HN
2. Chu Văn Tùng HV Kỹ Thuật Quân Sự
3. Trần Phạm Cường ĐH Hàng Hải
4. Phạm Thế Dương ĐH Hàng Hải
5. Nguyễn Quang Trãi ĐH GTVT TP HCM
6. Trương Thanh Bình ĐH GTVT TP HCM
7. Ngô Thanh Tùng ĐH GTVT TP HCM
8. Ngô Quang Định ĐH GTVT TP HCM
86 Giải Khuyến khích
1. Lê Khánh ĐH Bách Khoa TP HCM
2. Trần Trung Thành HV Kỹ Thuật Quân Sự
3. Hoàng Minh Đức ĐH GTVT TP HCM
4. Nguyễn Thành Luân ĐH Bách Khoa TP HCM
5. Lê Phạm Bình HV Kỹ Thuật Quân Sự
6. Trần Tuấn Minh ĐH Công Nghệ HN
7. Phí Văn Hưng Đại học Hàng Hải
8. Kiều Quang Bằng HV Kỹ Thuật Quân Sự
9. Phạm Nguyễn Thanh Hoài ĐH KTCN TP HCM
10. Hong Chôi Mản ĐH KTCN TP HCM
11. Trần Quang Viễn ĐH KTCN TP HCM
12. Lê Chánh Trực ĐH Công nghiệp TP HCM
13. Dương Nghĩa Nhất ĐH KTCN Thái Nguyên
14. Lê Văn Nghiêm ĐH Bách Khoa TP HCM
15. Phùng Văn Hùng ĐH Hàng Hải
16. Bùi Xuân Thái ĐH Hàng Hải
17. Cù Huy Chính ĐH Hàng Hải
18. Nguyễn Cao Huy ĐH Hàng Hải
19. Nguyễn Đình Huy ĐH Bách Khoa TP HCM
20. Bùi Anh Khoa ĐH Bách Khoa TP HCM
21. Võ Trần Vy Khanh ĐH Bách Khoa TP HCM
22. Bùi Đăng Tự ĐH Bách Khoa TP HCM
23. Đào Minh Hai ĐH Công nghiệp TP HCM
24. Nguyễn Hoàng Bảo ĐH Công nghiệp TP HCM
25. Trịnh Quang Trung ĐH Công nghiệp TP HCM
26. Đặng Quốc Trí ĐH Công nghiệp TP HCM
27. Lê Tấn Phúc ĐH Nông Lâm TP HCM
28. Phan Nguyễn Bích Trâm ĐH Nông Lâm TP HCM
29. Huỳnh Thanh Thượng ĐH Nông Lâm TP HCM
30. Nguyễn Thanh Định ĐH Nông Lâm TP HCM
31. Nguyễn Ngọc Thu ĐH Nông Lâm TP HCM
32. Nguyễn Ngọc Hạnh ĐH Nông Lâm TP HCM
33. Ngô Quang Hưng ĐH Nông Lâm TP HCM
34. Đặng Tấn Vinh ĐH Nông Lâm TP HCM
35. Nguyễn Văn Đồng Hưng ĐH GTVT TP HCM
36. Nguyễn Thanh Liêm ĐH GTVT TP HCM
37. Lê Văn Liêm ĐH GTVT TP HCM
38. Phạm Trung Hiếu ĐH GTVT TP HCM
39. Nghiêm Văn Hậu ĐH KTCN Thái Nguyên
40. Nguyễn Hữu Bằng ĐH KTCN Thái Nguyên
41. Nguyễn Văn Kha ĐH KTCN Thái Nguyên
42. Hà Văn Tuấn Anh ĐH KTCN Thái Nguyên
43. Đậu Xuân Huân ĐH Công nghiệp TP HCM
44. Thạch Hoàng Anh ĐH Công nghiệp TP HCM
45. Lê Phước Nhựt ĐH Công nghiệp TP HCM
46. Trần Chí Tân ĐH Công nghiệp TP HCM
47. Nguyễn Văn Mạnh ĐH Công Nghiệp HN
48. Phạm Văn Sơn ĐH Công Nghiệp HN
49. Đặng Quang Trung ĐH Công Nghiệp HN
50. Hoàng Quốc Vương ĐH Công Nghiệp HN
51. Dương Chí Hùng ĐH SPKT TP HCM
52. Nguyễn Văn Phong ĐH SPKT TP HCM
53. Lê Hoài ĐH SPKT TP HCM
54. Lê Hoàng Nhân ĐH SPKT TP HCM
55. Lê Quang Trung ĐH Bách khoa HN
56. Lê Xuân Đại ĐH Bách khoa HN
57. Nguyễn Văn Giang ĐH Bách khoa HN
58. Lê Tuấn Sơn ĐH Bách khoa HN
59. Đặng Hoàng Dũng ĐH KTCN Thái Nguyên
60. Vũ Văn Thoan ĐH KTCN Thái Nguyên
61. Nguyễn Trọng Linh ĐH KTCN Thái Nguyên
62. Nguyễn Hồng Quân ĐH KTCN Thái Nguyên
63. Trần Ngọc Phước Thạnh ĐH Bách Khoa TP HCM
64. Lý Tú Loan ĐH Bách Khoa TP HCM
65. Nguyễn Huy Lập ĐH Bách Khoa TP HCM
66. Ngô Quang Trưởng ĐH Bách Khoa TP HCM
67. Đặng Văn Hào ĐH Giao Thông Vận Tải HN
68. Vũ Minh Hào ĐH Giao Thông Vận Tải HN
69. Mai Văn Tiên ĐH Giao Thông Vận Tải HN
70. Nguyễn Công Kỷ ĐH Giao Thông Vận Tải HN
71. Phan Tú Cường ĐH KTCN TPHCM
72. Đào Mạnh Thắng ĐH KTCN TPHCM
73. Vũ Trường Giang ĐH KTCN TPHCM
74. Đỗ Hoàng Nam ĐH KTCN TPHCM
75. Đỗ Văn Hải ĐH SPKT Hưng Yên
76. Vũ Văn Hiếu ĐH SPKT Hưng Yên
77. Tường Ngọc Tú ĐH SPKT Hưng Yên
78. Phạm Mạnh Hùng ĐH SPKT Hưng Yên
79. Phan Thanh Giang ĐH Cửu Long
80. Trần Lễ Nghi ĐH Cửu Long
81. Nguyễn Văn Phong ĐH Cửu Long
82. Lâm Hoàng Xuyên ĐH Cửu Long
83. Nguyễn Văn Sáng ĐH Thủy Lợi
84. Hoàng Đình Nhân ĐH Thủy Lợi
85. Tăng Thiên Độ ĐH Thủy Lợi
86. Trần Văn Tú ĐH Thủy Lợi
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất : Đại học Bách khoa Hà nội
- 01 Giải nhì : ĐH Khoa học Tự nhiên – ĐHQG HN
- 01 Giải ba : HV Phòng không - Không quân
B. GIẢI CÁ NHÂN
03 Giải nhất
1. Nguyễn Thế Năng ĐH Bách Khoa HN
2. Nguyễn Văn Mạnh ĐH Bách Khoa HN
3. Khổng Văn Mạnh ĐH Bách Khoa HN
07 Giải nhì
1. Nguyễn Minh Châu ĐH Khoa học Tự Nhiên
2. Ngô Minh Đức Đại học GTVT
3. Phạm Văn Quyền ĐH KTCN Thái Nguyên
4. Nguyễn Văn Chương ĐH Bách Khoa HN
5. Phan Đức Đình HV P.không - k.quân
6. Vũ Công Lực ĐH Bách Khoa HN
7. Phạm Thị Thu Hiền ĐH Khoa học Tự Nhiên
10 Giải ba
1. Hoàng Công Hiệp ĐH Khoa học Tự Nhiên
2. Phạm Ngọc Hợp HV P.không - k.quân
3. Nguyễn Mạnh Hùng Đại học GTVT
4. Bạch Xuân Hùng Đại học GTVT
5. Trương Thị Phượng ĐH Khoa học Tự Nhiên
6. Dương Văn Lạc ĐH Bách Khoa HN
7. Nguyễn Thừa Đương Đại học Hàng Hải
8. Lê Văn Độ ĐH Bách Khoa HN
9. Cao Xuân Đức ĐH Bách Khoa HN
10. Nguyễn Lê Duy ĐH Bách Khoa HN
44 Giải Khuyến khích
1. Phí Văn Đức HV P.không - k.quân
2. Nguyễn Tiến Dũng Đại học Hàng Hải
3. Phạm Văn Huấn ĐH Bách Khoa
4. Nguyễn Đức Trường ĐH Kiến Trúc
5. Nguyễn Anh Tú ĐH Bách Khoa
6. Cao Văn Tuấn HV Kỹ Thuật Quân Sự
7. Nguyễn Thành Luân ĐH Bách Khoa TP HCM
8. Lê Duy Mỹ ĐH Bách Khoa TP HCM
9. Đoàn Mạnh Hà ĐH Bách Khoa
10. Trần Thị Huyền Giang ĐH Khoa học Tự Nhiên
11. Phạm Minh Hải ĐH Xây Dựng
12. Đào Duy Tùng HV Kỹ Thuật Quân Sự
13. Trần Thị Hậu ĐH SPKT Hưng Yên
14. Nguyễn Viết Phương HV P.không - k.quân
15. Hoàng Nhất Oanh Sỹ Quan Công Binh
16. Bạch Văn Thành ĐH KTCN TP HCM
17. Trần Quang Viễn ĐH KTCN TP HCM
18. Phùng Tuấn Đạt ĐH Xây Dựng
19. Chansothear Kim ĐH Kiến Trúc
20. Nguyễn Anh Cường Đại học Hàng Hải
21. Vũ Bá Đô Đại học GTVT
22. Lê Anh Phương ĐH Kiến Trúc
23. Dương Trí Quyết Đại học Hàng Hải
24. Trần Quốc Hưng ĐH Cần Thơ
25. Triệu Văn Thức ĐH Kiến Trúc
26. Bùi Văn Tuấn Đại học Hàng Hải
27. Phan Lễ Hòa ĐH GTVT TP HCM
28. Hong Chôi Mản ĐH KTCN TP HCM
29. Nguyễn Như Tiến ĐH Kinh doanh và CN
30. Đào Minh Tiến ĐH Trần Đại Nghĩa
31. Nguyễn Thị Mộng Cầm ĐH Cần Thơ
32. Nguyễn Vĩnh Phương ĐH Hùng Vương
33. Nguyễn Văn Quốc ĐH SPKT Hưng Yên
34. Nguyễn Ngọc Hưng ĐH Trần Đại Nghĩa
35. Nguyễn Ngọc Lâm ĐH Mỏ Địa chất
36. Phạm Thị Hồng Chiêm ĐH Thủy Lợi
37. Phạm Văn Thi ĐH Thủy Lợi
38. Thân Văn Ngọc ĐH Lâm Nghiệp
39. Hoàng Thị Trường Giang ĐH Bình Dương
40. Nguyễn Quốc Khánh ĐH Bách Khoa - ĐN
41. Trần Minh Cương ĐHDL Phương Đông
42. Nguyễn Văn Tình ĐH Thành Tây
43. Lương Khắc Ghi ĐH SPKT TP HCM
44. Nguyễn Vũ Hảo ĐH Kiến trúc TP HCM
2. SỨC BỀN VẬT LIỆU
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất: HV Kỹ thuật Quân sự
- 01 Giải nhì : ĐH Giao thông vận tải Hà nội
- 02 Giải ba : ĐH Hàng Hải
Đại học Xây dựng
B. GIẢI CÁ NHÂN
02 Giải nhất
1. Phan Hoàng Cương HV KT Quân Sự
2. Phùng Văn Minh HV KT Quân Sự
09 Giải nhì
1. Lê Quang Trọng ĐH Giao Thông Vận Tải
2. Đào Văn Vượng HV KT Quân Sự
3. Lê Phạm Bình HV KT Quân Sự
4. Nguyễn Tiến Công Đại học Hàng Hải
5. Ngô Đắc Thương ĐH Xây Dựng
6. Nguyễn Xuân Trưởng ĐH Giao Thông Vận Tải
7. Trần Gia Tự ĐH Giao Thông Vận Tải
8. Thịnh Văn Đại ĐH Giao Thông Vận Tải
9. Đinh Hữu Thành HV KT Quân Sự
14 Giải ba
1. Nguyễn Văn Hanh HV KT Quân Sự
2. Đỗ Văn Hiệp ĐH Xây Dựng
3. Trần Minh Hiệp Đại học Hàng Hải
4. Cao Lê Hải HV KT Quân Sự
5. Nguyễn Công Hưng ĐH Xây Dựng
6. Dương Văn Tuấn ĐH Giao Thông Vận Tải
7. Hoàng Quốc Việt ĐH Giao Thông Vận Tải
8. Trần Xuân Hòa ĐH GTVT TP HCM
9. Nguyễn Đăng Bản ĐH Bách Khoa
10. Mai Đức Bổng ĐH Giao Thông Vận Tải
11. Trần Bảo Ngọc Hà Đại học Hàng Hải
12. Trần Quang Nhất HV KT Quân Sự
13. Phan Thành Dân ĐH Bách Khoa HN
14. Nguyễn Văn Sự ĐH Bách Khoa HN
44 Giải Khuyến khích
1. Nguyễn Trọng Nam ĐH Kiến Trúc
2. Đồng Đức Tuấn Đại học Hàng Hải
3. Nguyễn Thường Anh ĐH Giao Thông Vận Tải HN
4. Nguyễn Thái Thắng ĐH Giao Thông Vận Tải HN
5. Giáp Văn Tiến ĐH Bách Khoa HN
6. Nguyễn Văn Toàn ĐH Giao Thông Vận Tải HN
7. Nguyễn Bình An ĐH Kiến trúc TP HCM
8. Lâm Vũ Ngô Hưng ĐH Bách khoa TP HCM
9. Nguyễn Hoàng Tương Như ĐH Bách khoa TP HCM
10. Vũ Hoàng Trân ĐH Bách khoa TP HCM
11. Ngô Xuân Lực ĐH Thủy Lợi
12. Hoàng Trung Phát ĐH Xây Dựng
13. Trần Duy Quân ĐH Thủy Lợi
14. Nguyễn Ngọc Tiến ĐH Xây Dựng
15. Phạm Toàn Trung ĐH Bách Khoa HN
16. Hoàng Văn Trí HV KT Quân Sự
17. Đặng Sơn Tùng ĐH Bách Khoa HN
18. Phạm Văn Vĩ ĐH Mỏ địa chất
19. Nguyễn Thành Chung ĐH Giao Thông Vận Tải HN
20. Nguyễn Duy Đông ĐH Nông Nghiệp
21. Phạm Tuyên Huấn ĐH Giao Thông Vận Tải HN
22. Nguyễn Đức Toàn Đại học Hàng Hải
23. Nguyễn Huy Kiên ĐH Xây Dựng
24. Trần Quang Huy ĐH Bách khoa TP HCM
25. Phan Thanh Vũ ĐH Bách khoa TP HCM
26. Nguyễn Hoàng Hà ĐH GTVT TP HCM
27. Bùi Thanh Nhàn ĐH GTVT TP HCM
28. Huỳnh Minh Phúc ĐH GTVT TP HCM
29. Nguyễn Minh Hoàng ĐH Mở TP HCM
30. Khúc Văn Tứ Sỹ Quan Công Binh
31. Nguyễn Văn Sáng ĐH GTVT cơ sở 2
32. Nguyễn Duy Việt ĐH Duy Tân - Đà Nẵng
33. Nguyễn Sỹ Phong HV P.không - K.quân
34. Nguyễn Trường An ĐH Lâm Nghiệp
35. Trần Quốc Cường ĐH Cần Thơ
36. Trần Thị Tuyết Linh ĐH KTCN Thái Nguyên
37. Nguyễn Ngọc Minh ĐH Cần Thơ
38. Đoàn Văn Thông ĐH Công nghiệp TP HCM
39. Hồ Hữu Vịnh ĐH SPKT TP HCM
40. Lê Văn Dũng ĐH Lạc Hồng
41. Nguyễn Văn Hoan ĐH Thành Tây
42. Nguyễn Văn Thao ĐH Lạc Hồng
43. Phan Minh Lức CĐ XD miền Tây
44. Phan Nguyễn Bích Trâm ĐH Nông Lâm TP HCM
3. CƠ HỌC KẾT CẤU
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất : ĐH Kiến trúc Hà nội
- 02 Giải nhì : ĐH Xây dựng
HV KT Quân Sự
- 02 Giải ba : ĐH Hàng Hải
ĐH Bách khoa Đà Nẵng
B. GIẢI CÁ NHÂN
02 Giải nhất
1. Đinh Văn Hiển ĐH Kiến Trúc
2. Đoàn Thanh Long ĐH Xây Dựng
02 Giải nhì
1. Phạm Ngọc Quang ĐH Bách Khoa ĐN
2. Tạ Đức Tuân HV KT Quân Sự
07 Giải ba
1. Đoàn Văn Tân Đại học GTVT
2. Nguyễn Xuân Mạnh Đại học Hàng Hải
[color:82e4=red][size=18][b]3. Vũ Văn Thiết Đại học Hàng Hải[/b][/size][/color]
4. Phan Công Bàn ĐH Bách Khoa ĐN
5. Cao Minh Quyền ĐH Kiến Trúc
6. Nguyễn Văn Toản Đại học GTVT
7. Nguyễn Ngọc Thi ĐH Kiến Trúc
17 Giải Khuyến khích
1. Nguyễn Đình Hán ĐH Xây Dựng
2. Nguyễn Mạnh Hướng ĐH Kiến Trúc HN
3. Lê Thế Anh ĐH Kiến Trúc HN
4. Bùi Văn Khang Đại học Hàng Hải
5. Trần Xuân Hoàng ĐH Xây Dựng
6. Đỗ Văn Minh HV KT Quân Sự
7. Nguyễn Văn Thao ĐH Kiến Trúc HN
8. Lê Viết Việt HV KT Quân Sự
9. Lê Đình Kiên HV KT Quân Sự
10. Lê Văn Nhật ĐH Xây Dựng
11. Đặng Đức Thịnh ĐH Thủy Lợi
12. Phan Trọng Anh ĐH GTVT TP HCM
13. Nguyễn Việt Triền ĐH GTVT TP HCM
14. Lê Đình Đại ĐH Bách Khoa ĐN
15. Bùi Như Quỳnh Đại học GTVT HN
16. Lê Đình Hải ĐH Mở TP HCM
17. Trần Trung Kiên ĐH Kiến trúc TP HCM
4. THUỶ LỰC
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất : Đại học Bách khoa Hà Nội
- 02 Giải nhì :
ĐH Giao thông vận tải Hà nội
ĐH Xây dựng
- 02 Giải ba : Đại học Thủy lợi
B. GIẢI CÁ NHÂN
02 Giải nhất
1. Trần Tất Phong ĐH Bách Khoa HN
2. Lê Ngọc Hưng ĐH Bách Khoa HN
03 Giải nhì
1. Lại Văn Vượng ĐH Xây Dựng
2. Nguyễn Đức Cảnh ĐH Bách Khoa HN
3. Nguyễn Ngọc Sơn ĐH Bách Khoa HN
04 Giải ba
1. Vũ Minh Chính ĐH Thủy Lợi
2. Tạ Đức Mạnh ĐH Bách Khoa HN
3. Đồng Thị Thanh Hường ĐH Giao thông Vận tải
4. Lê Công Sơn ĐH Giao thông Vận tải
12 Giải Khuyến khích
1. Nguyễn Việt Hùng ĐH Kiến Trúc HN
2. Bùi Mạnh Hùng ĐH Giao thông Vận tải HN
3. Đào Văn Khởi ĐH Xây Dựng
4. Tạ Thị Trang Nhung ĐH Giao thông Vận tải HN
5. Trương Trí Thức ĐH Giao thông Vận tải HN
6. Trần Vũ Đức Anh ĐH Bách Khoa HN
7. Bùi Văn Nam ĐH Xây Dựng
8. Nguyễn Công Thịnh ĐH Giao thông Vận tải HN
9. Đỗ Thị Hồng Hạnh ĐH Thủy Lợi
10. Lê Hoàng Sang ĐH Bách Khoa TP HCM
11. Bùi Mạnh Đức ĐHDL Phương Đông
12. Nguyễn Duy Mười ĐH Kiến Trúc HN
5. CƠ HỌC ĐẤT
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất : ĐH Xây dựng
- 01 Giải nhì : ĐH Kiến trúc Hà nội
- 01 Giải ba : ĐH Bách Khoa TP HCM
B. GIẢI CÁ NHÂN
01 Giải nhất
1. Đồng Quốc Toản ĐH Xây Dựng
03 Giải nhì
1. Đỗ Văn Đạt ĐH Xây Dựng
2. Đoàn Quốc Thịnh ĐH Bách Khoa Tp. HCM
3. Lỗ Văn Lợi ĐH Kiến Trúc
09 Giải ba
1. Nguyễn Văn Thuỳ ĐH Xây Dựng
2. Nguyễn Văn Mão ĐH Kiến Trúc
3. Nguyễn Thị Xuân ĐH Kiến Trúc
4. Trần Quốc Anh ĐH Xây Dựng
5. Phạm Quang Đăng ĐH Xây Dựng
6. Nguyễn Minh Đức ĐH Xây Dựng
7. Nguyễn Tùng Khánh ĐH Xây Dựng
8. Võ Văn Sơn ĐH Xây Dựng
9. Nguyễn Phạm Quang Vũ ĐH Bách Khoa Tp. HCM
19 Giải Khuyến khích
1. Tô Văn Sáng ĐH Thủy Lợi
2. Nguyễn Phước Nguyên ĐH Bách khoa TP HCM
3. Lương Thị Hằng ĐH Kiến Trúc HN
4. Vũ Đình Thơ ĐH Kiến Trúc HN
5. Mai Văn Long ĐH Kiến Trúc HN
6. Lê Tuấn Minh ĐH Kiến Trúc HN
7. Nguyễn Thụy Chi Cường ĐH Bách khoa TP HCM
8. Nguyễn Văn Tuấn ĐH Giao Thông Vận tải HN
9. Đoàn Trần Khương Duy ĐH Kiến trúc TP HCM
10. Lê Trung Sơn ĐH Kiến trúc TP HCM
11. Phạm Văn Quân ĐH Thủy Lợi
12. Nguyễn Hồ Thông ĐH SPKT TP HCM
13. Phạm Văn Sáng ĐH GTVT TP HCM
14. Nguyễn Thị Mỹ Xuân ĐH Lạc Hồng
15. Phạm Tiến Hoàng ĐH SPKT TP HCM
16. Phonexay Diyavong ĐH Lạc Hồng
17. Nguyễn Viết Huy ĐH Bình Dương
18. Nguyễn Phi Lâm ĐH Bình Dương
19. Trần Thanh Long ĐH Cần Thơ
6. NGUYÊN LÝ MÁY
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất: Đại học Hàng hải
- 01 Giải nhì : ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên
- 01 Giải ba : ĐH Giao thông vận tải Hà nội
B. GIẢI CÁ NHÂN
01 Giải nhất
1. Nguyễn Cao Huy Đại học Hàng Hải
03 Giải nhì
1. Hà Việt Bắc ĐH Giao thông vận tải
2. Nguyễn Đình Hoàng ĐH KTCN Thái Nguyên
3. Phùng Văn Hùng Đại học Hàng Hải
05 Giải ba
1. Trần Minh Quang ĐH KTCN Thái Nguyên
2. Nguyễn Thị Huấn ĐH Giao thông Vận Tải
3. Nguyễn Đình Huy ĐH Bách Khoa Tp. HCM
4. Lª V¨n Hoàng HV KT Quân Sự
5. Bùi Xuân Thái ĐH Hàng Hải
8 Giải Khuyến khích
1. Thái Minh Khoa ĐH Bách Khoa TP HCM
2. Cù Huy Chính ĐH Hàng Hải
3. Ngô Xuân Hữu ĐH Thủy Lợi
4. Đặng Bá Ngọc HV KT Quân Sự
5. Nguyễn Xuân Hòa ĐH Bách Khoa HN
6. Nguyễn Văn Duyệt ĐH GTVT TP HCM
7. Nguyễn Văn Ngọc ĐH Công Nghiệp HN
8. Lê Văn Trường ĐH Công Nghiệp HN
7. CHI TIẾT MÁY
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất: HV Kỹ thuật Quân sự
- 01 Giải nhì : ĐH Bách Khoa TP HCM
- 02 Giải ba : ĐH Hàng Hải
ĐH KT Công nghiệp Thái Nguyên
B. GIẢI CÁ NHÂN
02 Giải nhất
1. Trần Văn Hiệp HV Kỹ Thuật Quân Sự
2. Nguyễn Văn Chéc ĐH KTCN Thái Nguyên
03 Giải nhì
1. Lê Trọng Tài ĐH Bách Khoa Tp. HCM
2. Nguyễn Gia Khôi HV Kỹ Thuật Quân Sự
3. Nguyễn Tuyển Vũ HV Kỹ Thuật Quân Sự
06 Giải ba
1. Phạm Văn Doan Đại học Hàng Hải
2. Nguyễn Bá Hiếu ĐH Bách Khoa Tp. HCM
3. Nguyễn Văn Giang Đại học Hàng Hải
4. Dương Văn Hiếu ĐH KTCN Thái Nguyên
5. Đinh Gia Ninh ĐH Bách Khoa HN
6. Thân Trọng Khánh Đạt ĐH Bách Khoa Tp. HCM
21 Giải Khuyến khích
1. Nguyễn Văn Kiên Đại học Hàng Hải
2. Trần Quang Dũng ĐH Bách Khoa HN
3. Trần Minh Khải ĐH Bách Khoa TP HCM
4. Bùi Trọng Yên HV Kỹ Thuật Quân Sự
5. Hoàng Kim Huy ĐH Bách Khoa HN
6. Bùi Duy Quang HV Kỹ Thuật Quân Sự
7. Phạm Văn Viễn Đại học Hàng Hải
8. Nguyễn Văn Hiếu ĐH Lâm Nghiệp
9. Trần Diệu ĐH Thủy Lợi
10. Võ Quang Thọ HV Kỹ Thuật Quân Sự
11. Ngô Khắc Yên HV Kỹ Thuật Quân Sự
12. Nguyễn Thiên Bách ĐH Bách Khoa HN
13. Bùi Đức Tâm Đại học Hàng Hải
14. Vũ Văn Hội ĐH Bách Khoa HN
15. Đặng Trọng Thành ĐH SPKT Hưng Yên
16. Nguyễn Huy Thưởng ĐH Bách Khoa HN
17. Vũ Ngọc Tiệp ĐH KTCN Thái Nguyên
18. Phạm Duy Linh ĐH Công nghiệp TP HCM
19. Lưu Văn Thông ĐH GTVT TP HCM
20. Nguyễn Văn Kựu Đại học GTVT HN
21. Nguyễn Văn Phượng ĐH Xây Dựng
8. ỨNG DỤNG TIN HỌC TRONG CƠ HỌC
A. GIẢI ĐỒNG ĐỘI
- 01 Giải nhất: Đội Cơ lý thuyết - ĐH Bách Khoa HN
- 01 Giải nhì : Đội Chi tiết máy BK1 - ĐH Bách Khoa TP HCM
- 03 Giải ba : Đội Nguyên lý máy - ĐH Hàng Hải
Đội Cơ lý thuyết - HV Kỹ Thuật Quân Sự
Đội Chi tiết máy – ĐH Kinh doanh và Công nghệ
B. GIẢI CÁ NHÂN
06 Giải nhất
1. Dương Văn Lạc ĐH Bách khoa HN
2. Trần Tất Phong ĐH Bách khoa HN
3. Nguyễn Đức Trí ĐH Bách Khoa Tp. HCM
4. Đinh Ngọc Đức ĐH Bách Khoa Tp. HCM
5. Lê Hồng Quân ĐH Bách Khoa Tp. HCM
6. Võ Minh Triết ĐH Bách Khoa Tp. HCM
07 Giải nhì
1. Nguyễn Thanh Giang ĐH Bách Khoa HN
2. Trần Văn Quốc ĐH Bách Khoa HN
3. Trần Lê Vũ ĐH Bách Khoa Tp. HCM
4. Dương Minh Hải ĐH KD và Công nghệ
5. Vương Công Mong ĐH KD và Công nghệ
6. Nguyễn Thanh Việt Hùng ĐH KD và Công nghệ
7. Đàm Mạnh Võ ĐH KD và Công nghệ
08 Giải ba
1. Tạ Đức Mạnh ĐH Bách khoa HN
2. Chu Văn Tùng HV Kỹ Thuật Quân Sự
3. Trần Phạm Cường ĐH Hàng Hải
4. Phạm Thế Dương ĐH Hàng Hải
5. Nguyễn Quang Trãi ĐH GTVT TP HCM
6. Trương Thanh Bình ĐH GTVT TP HCM
7. Ngô Thanh Tùng ĐH GTVT TP HCM
8. Ngô Quang Định ĐH GTVT TP HCM
86 Giải Khuyến khích
1. Lê Khánh ĐH Bách Khoa TP HCM
2. Trần Trung Thành HV Kỹ Thuật Quân Sự
3. Hoàng Minh Đức ĐH GTVT TP HCM
4. Nguyễn Thành Luân ĐH Bách Khoa TP HCM
5. Lê Phạm Bình HV Kỹ Thuật Quân Sự
6. Trần Tuấn Minh ĐH Công Nghệ HN
7. Phí Văn Hưng Đại học Hàng Hải
8. Kiều Quang Bằng HV Kỹ Thuật Quân Sự
9. Phạm Nguyễn Thanh Hoài ĐH KTCN TP HCM
10. Hong Chôi Mản ĐH KTCN TP HCM
11. Trần Quang Viễn ĐH KTCN TP HCM
12. Lê Chánh Trực ĐH Công nghiệp TP HCM
13. Dương Nghĩa Nhất ĐH KTCN Thái Nguyên
14. Lê Văn Nghiêm ĐH Bách Khoa TP HCM
15. Phùng Văn Hùng ĐH Hàng Hải
16. Bùi Xuân Thái ĐH Hàng Hải
17. Cù Huy Chính ĐH Hàng Hải
18. Nguyễn Cao Huy ĐH Hàng Hải
19. Nguyễn Đình Huy ĐH Bách Khoa TP HCM
20. Bùi Anh Khoa ĐH Bách Khoa TP HCM
21. Võ Trần Vy Khanh ĐH Bách Khoa TP HCM
22. Bùi Đăng Tự ĐH Bách Khoa TP HCM
23. Đào Minh Hai ĐH Công nghiệp TP HCM
24. Nguyễn Hoàng Bảo ĐH Công nghiệp TP HCM
25. Trịnh Quang Trung ĐH Công nghiệp TP HCM
26. Đặng Quốc Trí ĐH Công nghiệp TP HCM
27. Lê Tấn Phúc ĐH Nông Lâm TP HCM
28. Phan Nguyễn Bích Trâm ĐH Nông Lâm TP HCM
29. Huỳnh Thanh Thượng ĐH Nông Lâm TP HCM
30. Nguyễn Thanh Định ĐH Nông Lâm TP HCM
31. Nguyễn Ngọc Thu ĐH Nông Lâm TP HCM
32. Nguyễn Ngọc Hạnh ĐH Nông Lâm TP HCM
33. Ngô Quang Hưng ĐH Nông Lâm TP HCM
34. Đặng Tấn Vinh ĐH Nông Lâm TP HCM
35. Nguyễn Văn Đồng Hưng ĐH GTVT TP HCM
36. Nguyễn Thanh Liêm ĐH GTVT TP HCM
37. Lê Văn Liêm ĐH GTVT TP HCM
38. Phạm Trung Hiếu ĐH GTVT TP HCM
39. Nghiêm Văn Hậu ĐH KTCN Thái Nguyên
40. Nguyễn Hữu Bằng ĐH KTCN Thái Nguyên
41. Nguyễn Văn Kha ĐH KTCN Thái Nguyên
42. Hà Văn Tuấn Anh ĐH KTCN Thái Nguyên
43. Đậu Xuân Huân ĐH Công nghiệp TP HCM
44. Thạch Hoàng Anh ĐH Công nghiệp TP HCM
45. Lê Phước Nhựt ĐH Công nghiệp TP HCM
46. Trần Chí Tân ĐH Công nghiệp TP HCM
47. Nguyễn Văn Mạnh ĐH Công Nghiệp HN
48. Phạm Văn Sơn ĐH Công Nghiệp HN
49. Đặng Quang Trung ĐH Công Nghiệp HN
50. Hoàng Quốc Vương ĐH Công Nghiệp HN
51. Dương Chí Hùng ĐH SPKT TP HCM
52. Nguyễn Văn Phong ĐH SPKT TP HCM
53. Lê Hoài ĐH SPKT TP HCM
54. Lê Hoàng Nhân ĐH SPKT TP HCM
55. Lê Quang Trung ĐH Bách khoa HN
56. Lê Xuân Đại ĐH Bách khoa HN
57. Nguyễn Văn Giang ĐH Bách khoa HN
58. Lê Tuấn Sơn ĐH Bách khoa HN
59. Đặng Hoàng Dũng ĐH KTCN Thái Nguyên
60. Vũ Văn Thoan ĐH KTCN Thái Nguyên
61. Nguyễn Trọng Linh ĐH KTCN Thái Nguyên
62. Nguyễn Hồng Quân ĐH KTCN Thái Nguyên
63. Trần Ngọc Phước Thạnh ĐH Bách Khoa TP HCM
64. Lý Tú Loan ĐH Bách Khoa TP HCM
65. Nguyễn Huy Lập ĐH Bách Khoa TP HCM
66. Ngô Quang Trưởng ĐH Bách Khoa TP HCM
67. Đặng Văn Hào ĐH Giao Thông Vận Tải HN
68. Vũ Minh Hào ĐH Giao Thông Vận Tải HN
69. Mai Văn Tiên ĐH Giao Thông Vận Tải HN
70. Nguyễn Công Kỷ ĐH Giao Thông Vận Tải HN
71. Phan Tú Cường ĐH KTCN TPHCM
72. Đào Mạnh Thắng ĐH KTCN TPHCM
73. Vũ Trường Giang ĐH KTCN TPHCM
74. Đỗ Hoàng Nam ĐH KTCN TPHCM
75. Đỗ Văn Hải ĐH SPKT Hưng Yên
76. Vũ Văn Hiếu ĐH SPKT Hưng Yên
77. Tường Ngọc Tú ĐH SPKT Hưng Yên
78. Phạm Mạnh Hùng ĐH SPKT Hưng Yên
79. Phan Thanh Giang ĐH Cửu Long
80. Trần Lễ Nghi ĐH Cửu Long
81. Nguyễn Văn Phong ĐH Cửu Long
82. Lâm Hoàng Xuyên ĐH Cửu Long
83. Nguyễn Văn Sáng ĐH Thủy Lợi
84. Hoàng Đình Nhân ĐH Thủy Lợi
85. Tăng Thiên Độ ĐH Thủy Lợi
86. Trần Văn Tú ĐH Thủy Lợi